Diễn đàn | Tìm kiếm

Tìm kiếm trong chủ đề

Kết quả truy vấn
1 2 3 ... 323 >>
Được làm công chúa (Full)
nk2klove (29.05.2013 / 15:54)
" Em ước em chỉ là 1 con pé bình thường, em ước em ko còn là công chúa, có lẽ như thế em, và anh nữa ... sẽ hạnh phúc hơn...."
" Anh ko cần biết em là ai, anh chỉ biết rằng...--Anh yêu em--... Và cho dù thế nào đi nữa, anh sẽ ko bao giờ để mất em..."
" Em luôn xem anh là một người bạn... Nhưng anh ko muốn như thế, anh muốn nhiều hơn thế..."
" Anh ko cần hiểu điều đó, anh cũng ko cần phải quan tâm ...Đọc xem tiết >>
Tới chủ đề | Tới bài viết
( Ký sự -hồi tưởng ) Trả Thù Gấu Chó Chap 1 - 15 (Mới)
nk2klove (07.08.2013 / 10:58)
Đầu tiên xin khẳng định cái chuyện này đã xảy ra 7 đến 8 năm rồi . Từ hồi em còn học lớp 11 cơ .

PART 1 :Mà cái này phải bắt đầu từ những năm lớp 9 .

Lớp 9 em là 1 thằng theo đúng nhận xét của các cụ là ăn tàn phá hại .
Một tuần mới bố mẹ 3 lần . Tháng nào cũng phải giật týt về số lượng tên trong sỏ ghi đầu bài .

Đỉnh điểm nhất là cắm 3 cái xe đạp trong vòng 10 ngày chỉ để có tiền mua bộ Lege...Đọc xem tiết >>
[Việt hóa] One piece - vua hải tặc
nk2klove (28.05.2013 / 06:35)
Mở đầu là, game này hồi xưa mình rất thích nhưng do lúc đó chưa có điều kiện việt hóa cũng như crack như bây giờ nên đành ngậm ngùi không chơi, nay đã khắc phục được tình trạng đó, mình xin giới thiệu sản phẩm của mình ONE PIECE. Chắc hẳn chúng ta cũng chẳng xa lạ gì với nhân vật này. Tiện đây cũng là bộ truyện tranh yêu thích của mình đứng sau Naruto. Chỉ tiếc 1 điều là phần ngôn ngữ của nó ...Đọc xem tiết >>
Hồng Đào - Ms674 - Nguyễn Khánh Toàn - 400k - Mông To Mẩy - Núm Nhũ Hoa Nhỏ Xíu Hồng Rực
Nứng Lồn (23.03.2017 / 04:58)
Dáng người e cao khoảng m55 nặng 48kg. Dáng chuẩn có dza có thịt
Mặt mũi xink xắn,toát lên vẻ hồn nhiên
2 anh em dzìu nhau vào n2. Quoằn quại bập vào nhau khoá môi nồng thắm. Quần áo trên cơ thể bay vèo vèo mà đôi môi đá lưỡi,nút choanh choách không muốn rời nhau....

Quờ quạng bầu vú bóp xoa vân vê.... Bầu vú to tròn hồng rực,nhũ hoa bé xíu như hạt đỗ xanh. Tuy da không trắng bóc nhưng vú hồng no...Đọc xem tiết >>
Jailbreak iOS 10 không cần PC hạn dùng 1 năm - Jailbreak iOS 10.2 NO Computer! 1Year certificate
Nứng Lồn (08.02.2017 / 22:20)
#Jailbreak_iOS_10

[code]Click vào link trên safari để tải yalu 102 trong trương hợp không có PC
Jailbreak trực tiếp trên đt
1. Xoá Yalu cũ
2. Tải yalu bên dưới bằng safari
truy cập
http://www.iosemulatorspot.com/yalu-102-jailbreak-ios-10-2-1-0/
và click 1 trong 3 link
3. Vào cài đặt chọn tin tưởng nhà cung cấp
4. Chạy ứng dụng yalu Bấm Go
5. Ok!
[/code]

Yêu cầu trước khi jailbreak iOS 10.2
[img...Đọc xem tiết >>
HẠNH NHI ms8033 NGUYỄN KHÁNH TOÀN 350k VÚ HỒNG RỰC GHỂNH SỪNG TRÂU
Nứng Lồn (26.03.2017 / 09:21)
Là 1 nhà cung cấp thì luôn mong muốn học sinh của mình giỏi nhưng....... nhà cung cấp cũng đã làm việc hết mình và tận tâm rồi(cho e nó bộ ảnh đẹp,cho em nó sinh hoạt tại những diễn đàn uy tín, lên bài bằng nick uy tín - đã đưa cho nó bát cơm có thịt. Việc nó cho vào mồm ăn hay cầm bát cơm đập đi thì tự tay em nó quyết định thôi). Còn xin cam kết sau khi a e phản ánh những thiếu xót,nhà cung cấp l...Đọc xem tiết >>
500K ĐAN LÊ ms9140 TRẦN DUY HƯNG 500k GÁI NGON NGON TUYỆT
Nứng Lồn (26.03.2017 / 09:35)
Đan Lê phiên bản 1983 thì có lẽ ae ai cũng biết rồi. Nhưng Đan Lê phiên bản 1999 xinh non, ngoan ngon thì chắc chưa ae nào trên diễn đàn mình được biết. Cũng phải thôi ạ vì em nó mới đi làm dc có 1 ngày
Vừa mở cửa phòng thì đập ngay vào mắt một gương mặt tròn tròn xinh xắn. Một đôi mắt to tròn và cặp môi cong quyến rũ các bác ạ. Ngay lúc đó thì mình có hỏi ngay là em có họ hàng gì với Đan Lê ko mà...Đọc xem tiết >>
HOT MC Trung Quốc dùng Lươn tự sướng
Nứng Lồn (26.03.2017 / 10:45)
Tờ Sina đưa tin mạng xã hội Trung Quốc vào tối 23/3 xôn xao về thông tin một MC trực tuyến phải cấp cứu, suýt tử vong sau khi phát trực tiếp clip có nội dung khiêu dâm. Tờ báo này còn cho biết vụ việc của MC Kỳ Kỳ còn khiến nhiều người quên mất niềm vui sau chiến thắng lịch sử của Trung Quốc trước Hàn Quốc tại vòng loại World Cup vừa diễn ra.
[img]http://upanh.mobiblog.org/images/2017/03/26/IMG_07...Đọc xem tiết >>
350K HẠNH NHI ms8033 NGUYỄN KHÁNH TOÀN 350k CẬP NHẬT VÚ BƯỚM HỒNG RỰC
Nứng Lồn (17.04.2017 / 04:47)
Là 1 nhà cung cấp thì luôn mong muốn học sinh của mình giỏi nhưng....... nhà cung cấp cũng đã làm việc hết mình và tận tâm rồi(cho e nó bộ ảnh đẹp,cho em nó sinh hoạt tại những diễn đàn uy tín, lên bài bằng nick uy tín - đã đưa cho nó bát cơm có thịt. Việc nó cho vào mồm ăn hay cầm bát cơm đập đi thì tự tay em nó quyết định thôi). Còn xin cam kết sau khi a e phản ánh những thiếu xót,nhà cung cấp l...Đọc xem tiết >>
[Full] Phốt: 7 clip địt em Linh dâm trường kinh tế lông rậm thích uống tinh
Nứng Lồn (09.07.2017 / 21:03)
Mới đây trên mạng xã hội facebook , mọt đoạn clip sex được cho là của nữ sinh đại học đã được chia sẻ với tốc độ chong mặt
Một cô gái với thân hình gợi cảm chỉ mặc một chiêc quần xì lip mỏng khoe cặp vếu căng tròn đây hấp dẫn
[img]http://upanh.mobiblog.org/images/2017/07/09/19732135_1956617214621248_3180263404188352604_n.jpg[/img]
[img]http://upanh.mobiblog.org/images/2017/07/09/19875434_1956616...Đọc xem tiết >>
Thơ tình của dân master
nk2klove (10.05.2013 / 20:58)
Trái tim anh, em select bằng mouse
Chốn hẹn hò, forum internet
Lời yêu thương truyền bằng phương thức get
Nhận dáng hình qua địa chỉ IP
Nếu một mai em vĩnh viễn ra đi
Anh sẽ chết giữa muôn ngàn biển search
Lời tỏ tình không dễ gì convert
Lưu ngàn đời vào biến constant
Anh nghèo khó mang dòng máu Sun
Em quyền quý với họ Microsoft
Hai dòng code không thể nào hoà hợp
Dẫu ngàn lần debug em ơi
Sao khôn...Đọc xem tiết >>
Này Hột Mít Anh Yêu Em
nk2klove (11.05.2013 / 03:03)
Này Hột Mít, Anh Yêu Em

Tác giả: wonder_girl9x.

Giới thiệu nhân vật: với mỗi nhân vật thì khi nhân vật xuất hiện thì mình sẽ giới thiệu sau nhé! rất mong có được sự ủng hộ của các bạn.

Thể loại: tình cảm học sinh pha chút hài hước

Chap 1

Trời đã dần sang tháng tám. Ba tháng nghỉ hè của các bạn học sinh cũng đã gần hết. Trong khi các bạn học sinh khác đang cố gắng tận hưởng nhữ...Đọc xem tiết >>
Chỉ Cần Em Mở Măt Ra Thôi
nk2klove (17.05.2013 / 01:27)
Mối tình đầu của tôi bắt đầu khi tôi còn học dưới mái trường trung học. Người yêu tôi là một cô bé nhỏ nhắn , xinh xắn và ngoan ngoãn. Em vốn được ba mẹ nuông chiều từ nhỏ nên đôi lúc rất bướng bỉnh và cố chấp… Nhưng tôi yêu em, yêu tất cả những tính cách khó chiều của em … Suốt 3 năm cấp 3, ngày nào tôi cũng đưa đón em đi học… Có những hôm mưa to, chiếc áo mưa đôi cũng không đủ cho 2 đứa … Vì sợ ...Đọc xem tiết >>
Kế Hoạch Của Thần Cupid Full
nk2klove (19.05.2013 / 00:44)
Kế Hoạch Của Thần Cupid

nguồn: giaitrimang.com

Giới thiệu nhân vật:

Con nhà nghèo

Sansan: con nhà nghèo, từ nhỏ bị người khác khinh khi chỉ vì cái tội nghèo đó và vào năm cô tròn 17 tuổi, 1 phép màu biến cô trở nên ngược hẳn so với lúc trước kia… Tuy nghèo nhưng ko thể che đc cái vẻ đẹp vốn có của cô ,thừa hưởng từ người mẹ đã chết khi cô vừa được sinh ra.. sống với cha từ nhỏ, nên tính khí ...Đọc xem tiết >>
Thằng Người Gỗ
nk2klove (19.05.2013 / 17:54)
Thằng Người Gỗ

Tác giả: Carlo Collodi

Dịch giả: Bửu Kế
Nguồn: giaitrimang.com

Bức thư thay lời tựa

Nguyên tác: Les Aventures de Pinocchio

People of all ages in many lands
Have been captivated by these joyful
Sorrowful, and amazing adventures

Mọi người trên các nước, bất cứ
vào tuổi nào, cũng phải say mê những
chuyện phiêu lưu ly kỳ lý thú vui buồn lẫn lộn này.

Bức thư thay lời tựa

Huế, ngà...Đọc xem tiết >>
Tổng số: 4844
1 2 3 ... 323 >>

Tìm kiếm mới
Diễn đàn