Kho ảnh sex ola lớn nhất, mới nhất
Tham gia cộng đồng Haivl.us chế ảnh xả stress nào
Đăng ký · Quên mật khẩu?
Diễn đàn | 18+ | Sex Việt 2015
Tìm kiếm
Вниз  Hướng dẫn checker lấy số và check hàng tại: MOBIBLOG 19899 view
venus  venus [Quản lý] [Offline]
11.01.2015 / 20:11 [#1]
[VIP Member]
Đối với những checker lâu năm và thường xuyên check thì điều này không phải nói nhưng với những pro với tham gia check hàng trên mạng thì còn hơi bỡ ngỡ , không biết lấy số và check hàng thế nào?

SETUP 1 CUỘC GẶP

Sau khi các bạn lấy số ở MOBIBLOG thì phần đối thoại sau đây được cho là cơ bản cho 1 cuộc hẹn:
Checker: Em ah?
Em: Vâng (or vâng! Ai đấy ạ)
Checker: Anh là bạn anh A (A là pass đã set trước cho các em). Em có rảnh không?

1.Nếu rảnh:
Checker: Anh gặp em ở đâu được
Em: TDH ngõ XXX nhà nghỉ YYY
Checker: Ok. 20p nữa anh đến lấy phòng rồi nhắn tin cho em

LƯU Ý: TUYỆT ĐỐI KHÔNG NÊN GỌI ĐIỆN RỦ DÊ,CAFE, CÀ PHÁO,KHÔNG CÓ NHU CẦU THỰC SỰ KHÔNG NÊN CALL HỎI ĐỊA CHỈ XONG RỒI LẠI ĐỂ ĐẤY, VÌ LẦN SAU CALL CÁC EM NÓ LẠI TƯỞNG TRÊU ĐÙA (RẤT LÚA)

2. Bận thì tùy theo checker có thể chờ đợi hoặc gọi 1 em khác.

HÀNH LẠC

Tùy theo Sevice mà các checker đã post đánh giá, về cơ bản là HJ, BJ cái này tùy theo thời gian nhưng chí ít cũng phải được 10 phút. Các các khoản hôn môi hay WC hoặc Tevez thì tùy từng em có thể gạ được. Qua màn dạo đầu thì đeo bao rồi chiến, xong rồi trả tiền thôi, giá thì đã được quy định trước. Anh em cẩn thận có thì hỏi trước cũng được (Em đi 400k ah?)
P/S: Anh em ghi nhớ đeo bao cao su trong mọi tình huống, hãy biết giữ gìn cho chính bản thân mình vì 1 ngày các em nó tiếp không biết bao nhiêu lượt khách nên "Cẩn tắc vô ưu". Nếu các bạn thực hiện đúng các thao tác đeo bao cao su, các bạn có thể yên tâm 100%!

CÁC TÌNH HUỐNG CÓ THỂ GẶP PHẢI KHI ĐI CHECK HÀNG

Khi check hàng cũng nên có 1 phong cách lịch thiệp, fair-play với các em hàng vì dù sao họ cũng là phụ nữ ai chả thích nghe những lời có cánh.

Tráo hàng:
Đuổi thẳng cổ, bảo bạn em đến thì anh đi tuyệt đối không nên cố đấm ăn xôi, tiếc tý tiền phòng mà mang bực vào người. Về mail trực tiếp mod hoặc thành viên BQT.

Hàng không ưng ý:
Do photoshop hay góc chụp mà nhiều ae checker khi gặp lại ngỡ ngàng vì cũng hao hao giống nhưng mà so với ảnh chụp thì quá tệ. Gặp cái này thì anh em đưa cho nó 50 - 100k rồi cáo lỗi. Các em nó ko mất tiền xe ôm đâu nhưng chơi đẹp thì thế thôi.

Chậm giờ - cao su:
Thường sẽ đi cùng tác phong công nghiệp, nếu có giục giã, thái độ xấc xược bố láo mà đang dở ko dừng lại được thì cũng cố cho nó xong ghi nhận thái độ về Report để cho các thành viên khác biết và để các BQT đưa vào tầm ngắm (chụp trộm được vài pic thì tốt)

CÁC THUẬT NGỮ CHECK HÀNG

1shot (1s): 1 lần xuất tinh
3/1 hoặc 5/2: 300k/1shot hoặc 500k/2shot
HJ: Sóc lọ
BJ: Thổi kèn
TDH: Trần Duy Hưng
HQV: Hoàng Quốc Việt
NKT: Nguyễn Khánh Toàn
KLM: Kim Liên Mới
ĐIỀU CUỐI CÙNG

Khi đi check về các checker nên viết report để cám ơn và tạo động lực cho các checker khác tiếp tục post share hàng. Cùng nhau chia sẻ đánh giá về hàng hóa để anh em cùng biết, hãy cùng nhau xây dựng một MOBIBLOG uy tín, chất lượng.
Bấm
để ủng hộ Mobiblog
Đánh giá : Like - Dislike
696 Like / 510 Dislike
Đánh giá 55 %
55/100 - 1206 phiếu
13.01.2015 / 00:48 [#2]
[VIP Member]
chúc các checker check hàng vui vẻ
26.02.2015 / 01:34 [#3]
[VIP Member]
chúc mọi người sang năm mới gặp nhiều may mắn
poiuyt  poiuyt [Offline]
24.05.2015 / 05:39 [#4]
ad có e nào ở lạng sơn k.dạo này bí quá
123456789@  123456789@ [Offline]
30.11.2015 / 12:41 [#5]
Co e nao ng ha tih k nhj
Tìm kiếm
Huong dan checker lay so va check hang tai MOBIBLOG, Huong, dan, checker, lay, so, va, check, hang, tai, MOBIBLOG,
Chia sẻ: FB - SMS - G +
BB Code:

Link:
Chia sẻ bài viết
Cùng chuyên mục
[VIDEO CLIP] NGÂN LY 2962 - VÚ ĐẸP, THÍCH VÉT MÁNG VÀ CHƠI 69 * 104 lượt xem
CHÚ Ý => Checker cần đọc trước khi lấy số đi check hàng ! UPDATE 20/05/2015 * 9634 lượt xem
300k Rất hài lòng với cách làm tình dâm dục của em, dáng đẹp, phục vụ chuẩn * 2262 lượt xem
1 em hàng ngon trong tầm giá ngoan nhiệt tình không công nghiệp * 3128 lượt xem
Thục Anh 3301 - GÁI HÀ NỘI PHỐ VỚI QUẢ BÍM NGON CHƯA TỪNG THẤY * 3555 lượt xem
VÂN LINH 690 - HÀNG SIÊU SERVICE MỚI KHAI PHÁ. * 3094 lượt xem
Gái gọi hà nội tháng 8 chén em Linh Linh hàng đẹp giá sinh viên * 3232 lượt xem
Ngọc Hà 0558 - GÁI VĂN PHÒNG NHƯNG ĐỘ DÂM VÔ ĐỐI * 301 lượt xem
Kim Anh 4881 - GÁI CÔNG SỞ QUÝ PHÁI * 3553 lượt xem
DẠ LAN 2095 - EM LÀ CÔ GÁI ĐÁNG YÊU NHẤT ANH TỪNG GẶP * 3385 lượt xem
Bạn đã xem chưa?
Đọc Truyện Hay - Nàng Tiên Cá * 8030 lượt xem
YẾN CHERY 448 HÀNG ĐẸP FACE ĐẸP BJ SIÊU TUYỆT HOT CỦA ACMN * 3748 lượt xem
Có thứ hạnh phúc không cần phải gọi tên… * 2760 lượt xem
[Việt hóa] mạng lưới thế giới (Afterworld Global Contact) việt hóa 95% * 2636 lượt xem
Xinh + Sexy hàng đêm khuya 2 * 2201 lượt xem
LyLy[451] - Sự lột xác ngoạn mục của một em hàng 400k * 5234 lượt xem
Lồn Kute * 5073 lượt xem
Đau đớn vì “vá” cái ngàn vàng * 2900 lượt xem
goPet 118 - Đấu Trường Thú Chiến * 2353 lượt xem
Kenze Thomas - The Archives Blog 2 * 4699 lượt xem
Xem Thêm