Diễn đàn | 18+ | Sex Việt 2014
Tìm Kiếm
Вниз  [ Trần Duy Hưng ] Búp bê Thanh Thảo xinh xắn và nhiệt tình quá MS 213 12719 view
Dạo này công việc bộn bề hối hả tấp nập vì cũng gần cuối tháng. Trăm công nghin việc đổ lên đầu nên thú thật vói anh em mình có vẻ bị Street giai đoạn 1. Quyết không thể để ảnh hưởng đến việc cơm áo gạo tiền nên quyết định vác chim quay lại sự nghiệp check hàng. Nói thế cũng chỉ là 1 lí do trong hàng vạn cái lí do vớ vẩn để đi check. Máu là đi thôi phái mạnh anh em mình là vậy và việc chọn 1 em hàng ngon, đúng gu,đúng sở thích thì quả thật là rất khó. Cũng may là có số em Trúc Ly thấy thằng bạn bảo hàng mới nhìn non tơ, vừa xinh xắn,mà phục vụ thì chuẩn luôn. Người khác thì mình chả tin đâu nhưng với thằng bạn là người chỉ dẫn mình vào con đường đam mê dâm dục này thì tin tưởng hoàn toàn.
Ấn tượng ban đầu về em là 1 cô bé đang yêu hết mực,khuôn mắt trai xoan má lúm đồng tiền điểm nhấn là bờ môi chúm chím. Như nắng hạ gặp mưa mình thám hiểm toàn bộ cơ thể em nó. Cặp vú của cô học trò mới lớn trắng ngần và căng cứng làm sao có thể bỏ qua cơ hội được liếm láp bú nút cái cặp vú ấy nhào tới thôi. Em nó quằn quại theo từng hành động của mình. Cái bím xinh xinh chưa ca vat kia đã khóc nhè từ lâu rồi. Đang mải mê có lẽ do không chịu nổi em nó đè ngửa mình ra mà mút ti,lần xuống BJ,HJ bằng cái miệng ấm nóng và quả không ngờ em nó còn lau dọn bể phốt thật tê dại. Biết em không chịu được nữa mình lắp bao vào chiến đấu,quần quại nhau trong vòng 20p cuối cùng những mệt nhọc,lo toan cũng theo đó mà trào ngược ra ngoài. Cảm giác thật nhẹ nhõm và khoan khoái. 2 anh em nằm ôm nhau trò chuyện vui vẻ được tầm 10p thì mình phải đi về nhà đúng giờ gấu chờ cơm và hứa nhất định gặp lại em nó 1 ngày không xa.

Trích dẫn :
Thông tin em nó :
Tên : THANH THẢO U95
V1 : Xinh duyên có má lúm đồng tiền.
V2 : To chắc ( xem ảnh nhé )
V 3 : gái mới lớn khít khìn khịt đau hết cả chim
Sv : tuổi nhỏ tài cao rất nhiệt tình thời gian thoải mái
SDT : 0984.307.213
Giá 400k
Pas bạn anh dũng
Khu vực Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định

PHONE: 0984.307.213

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

Check69  Check69 [Offline]
14.08.2015 / 19:38
Đã ai check e này chưa các mem?
Tìm kiếm
Tran Duy Hung Bup be Thanh Thao xinh xan va nhiet tinh qua MS 213, , Tran, Duy, Hung, , Bup, be, Thanh, Thao, xinh, xan, va, nhiet, tinh, qua, MS, 213,
Chia sẻ bài viết
Chia sẻ lên MXH: FB - SMS - G +
Lấy mã nhúng diễn đàn:
Cùng chuyên mục
* Vui Xuân Cùng Hot Girl Chân Dài ...Face Xinh...Vếu Đẹp - Làm Sao A Có Thể Quên E * 4101
[300k-TDH] Yến Kẹo MS (296) - 1m64 Chân Dài Muốn Tìm Đại Gia 4168
siêu phẩm mang tên Trang Linh , mặ xinh body đẹp 4645
TIỂU PHƯƠNG 646. Mặt xinh, bờ môi gợi cảm , Da trắng vú ngon 5382
Biến cái không thể thành có thể - yêu rồi đấy 4650
TRIỆU PHI YẾN.MS 590.VỚI 300k ĂN HÀNG MỚI ĐI LÀM.NHANH TAY XÚC NGAY TẠ THÓC 4378
***(VỢ YÊU)*** THIÊN ĐƯỜNG TRỤY LẠC LÀ ĐÂY ‎ 5178
☺ Hàng Nóng ☺ ——NEW—— ™ HOT GIRL™ — LINH KIỀU — EM MUỐN ANH SỐNG SAO ☺ 5260
Gia linh 961 - cô bé ngây thơ mới xuất hiện lần đầu tiên<-400k/1sl TDH-> 7959
Nude in Public 8b 6785