Kho ảnh sex ola lớn nhất, mới nhất
Tham gia cộng đồng Haivl.us chế ảnh xả stress nào
Đăng ký · Quên mật khẩu?
Diễn đàn | 18+ | Sex Việt 2014
Tìm kiếm
Вниз  [ Trần Duy Hưng ] Búp bê Thanh Thảo xinh xắn và nhiệt tình quá MS 213 11002 view
nk2klove  nk2klove [Giám đốc] [Offline]
07.06.2014 / 09:37 [#1]
 Mobiblog Olaxinh AnhsexOla Buomxinh
[VIP Member]
Dạo này công việc bộn bề hối hả tấp nập vì cũng gần cuối tháng. Trăm công nghin việc đổ lên đầu nên thú thật vói anh em mình có vẻ bị Street giai đoạn 1. Quyết không thể để ảnh hưởng đến việc cơm áo gạo tiền nên quyết định vác chim quay lại sự nghiệp check hàng. Nói thế cũng chỉ là 1 lí do trong hàng vạn cái lí do vớ vẩn để đi check. Máu là đi thôi phái mạnh anh em mình là vậy và việc chọn 1 em hàng ngon, đúng gu,đúng sở thích thì quả thật là rất khó. Cũng may là có số em Trúc Ly thấy thằng bạn bảo hàng mới nhìn non tơ, vừa xinh xắn,mà phục vụ thì chuẩn luôn. Người khác thì mình chả tin đâu nhưng với thằng bạn là người chỉ dẫn mình vào con đường đam mê dâm dục này thì tin tưởng hoàn toàn.
Ấn tượng ban đầu về em là 1 cô bé đang yêu hết mực,khuôn mắt trai xoan má lúm đồng tiền điểm nhấn là bờ môi chúm chím. Như nắng hạ gặp mưa mình thám hiểm toàn bộ cơ thể em nó. Cặp vú của cô học trò mới lớn trắng ngần và căng cứng làm sao có thể bỏ qua cơ hội được liếm láp bú nút cái cặp vú ấy nhào tới thôi. Em nó quằn quại theo từng hành động của mình. Cái bím xinh xinh chưa ca vat kia đã khóc nhè từ lâu rồi. Đang mải mê có lẽ do không chịu nổi em nó đè ngửa mình ra mà mút ti,lần xuống BJ,HJ bằng cái miệng ấm nóng và quả không ngờ em nó còn lau dọn bể phốt thật tê dại. Biết em không chịu được nữa mình lắp bao vào chiến đấu,quần quại nhau trong vòng 20p cuối cùng những mệt nhọc,lo toan cũng theo đó mà trào ngược ra ngoài. Cảm giác thật nhẹ nhõm và khoan khoái. 2 anh em nằm ôm nhau trò chuyện vui vẻ được tầm 10p thì mình phải đi về nhà đúng giờ gấu chờ cơm và hứa nhất định gặp lại em nó 1 ngày không xa.

Trích dẫn :
Thông tin em nó :
Tên : THANH THẢO U95
V1 : Xinh duyên có má lúm đồng tiền.
V2 : To chắc ( xem ảnh nhé )
V 3 : gái mới lớn khít khìn khịt đau hết cả chim
Sv : tuổi nhỏ tài cao rất nhiệt tình thời gian thoải mái
SDT : 0984.307.213
Giá 400k
Pas bạn anh dũng
Khu vực Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định

PHONE: 0984.307.213

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

© Mobiblog.Org

Bấm
để ủng hộ Mobiblog
Đánh giá : Like - Dislike
619 Like / 423 Dislike
Đánh giá 55 %
55/100 - 1042 phiếu
Check69  Check69 [Offline]
14.08.2015 / 12:38 [#2]
Đã ai check e này chưa các mem?
Tìm kiếm
Tran Duy Hung Bup be Thanh Thao xinh xan va nhiet tinh qua MS 213, , Tran, Duy, Hung, , Bup, be, Thanh, Thao, xinh, xan, va, nhiet, tinh, qua, MS, 213,
Chia sẻ: FB - SMS - G +
BB Code:

Link:
Chia sẻ bài viết
Cùng chuyên mục
[300k-TDH] Xuân Mai MS [ 462] Một Nhan Sắc Đằm Thắm , Mặn Mà Đầy Lôi Cuốn !!! CựcRẻ.Vn * 7092 lượt xem
Yến Chi .hàng tự do giá rẻ. Zú Bím Non Tơ Qúa Ngon Lành * 7686 lượt xem
VÀ ĐÂY LÀ TRANG KIWI CỦA ACMB * 9459 lượt xem
Sự Trở Lại Của Em Linh miu__ Nét đẹp tự nhiên cùng với body lý tưởng[TDH] * 8909 lượt xem
Cô Bé Xinh Xắn Đáng Yêu * 9525 lượt xem
Bảo Yến - vú to - này thì vú to . , * 18108 lượt xem
Kim Liên – ngày càng hở bạo táo bạo khoe hàng * 7545 lượt xem
XUÂN LAN. SIÊU MẪU DÁNG TEEN. TÀI CHẢ ĐỢI TUỔI. 01/1996. 300k * 15395 lượt xem
Họp giao ban đầu tuần với gấu - trên thế giới có cái lìn nào đẹp hơn cái lìn này?(ST) * 19452 lượt xem
Se anh Em Gh Em Mỹ Lan Rau Non Mới Vào Ngề Nhé. * 13082 lượt xem
Bạn đã xem chưa?
Em Ly người mẫu SG * 2214 lượt xem
EM NẰM PHƠI HÀNG CHỜ ANH TỚI NÍCH ( ST ) * 3315 lượt xem
Ảnh Sex Ola 167 - Độc quyền Mobiblog vs Olaxinh * 7766 lượt xem
Truyện Cười - Câu Trả Lời * 6292 lượt xem
Cute Teen Missy Sweet Giving Blow Job And Hand Job * 4473 lượt xem
Sự Lựa Chọn Cuối Cùng Của Tôi Là Em Đấy Nhóc ak * 16774 lượt xem
[TDH_NEW]_Hà Anh_Một Siêu Phẩm Bướm Đêm_Da Trắng Mặt Xinh_chấn đông ACMB! * 6783 lượt xem
[250k TDH] - Em sinh viên dâm đãng đi làm kiếm thêm thu nhập 2864 * 5658 lượt xem
Yuki Naito - JAV IDOL - 4/2013 * 7445 lượt xem
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ QUÀ 8/3 CHO EM ♥♥♥♥♥ * 2296 lượt xem
Xem Thêm