Kho ảnh sex ola lớn nhất, mới nhất
Đăng ký · Quên mật khẩu?
Diễn đàn | Đọc Truyện | Truyện Ngắn
Tìm kiếm
Вниз  CHẠY THEO ÁNH MẶT TRỜI ! 5570 view
nk2klove  Nứng Lồn [Giám đốc] [Offline]
15.06.2013 / 23:02 [#1]
 Mobiblog Olaxinh AnhsexOla Buomxinh
[VIP Member]
" tóc tóc "
_ Em làm gì mà cứ quăng những viên sỏi xuống sông hoài vậy ?
_ Em đang làm cho con đường đó một chút chông gai anh à !
_ Em sao vậy ? con đường gì ? đó là mặt nứoc mà ???
_ hì , anh ngốc quá , anh không thấy con đuờng ấy được trãi một lớp nhựa màu đỏ óng ánh đó sao ?
_ Em ngốc thì có ! đó là hòang hôn và mặt trời đang chiếu những tia nắng cuối ngày xuống dòng sông kia thôi !
_ Em không ngốc đâu , em biết là mặt trời đang trãi nhựa trên mặt nuớc , và con đường đó dẩn đến chân trời ,,,
_ ơ ,,, hì , em lãng mạn quá , còn anh thì không !
_ Vậy nếu anh yêu em , thì aanh hãy tập cho mình một xíu lãng mạng đi ! hì hì
_ hì , anh sẽ cố , nhưng tại sao em lại quăng sỏi xuống mặt nứoc , và em nói muốn tạo chông gai là sao ?
_ Anh thật ngốc , anh không thấy con đường dẩn đến chân trời đó tuyệt đẹp à , nhưng nếu không có 1 chút chông gai thì sẽ nhàm chán lắm , nên em mới thả sỏi để mặt nưóc gợn sóng tí thôi !
Nó và nhỏ hòa quyện trong tiếng cừoi , tiếng cuời của lòng yêu thuơng , của sự hạnh phúc đong đầy .
_ Mới đó mà đã 6 tháng kể từ ngày mình yêu nhau anh nhỉ ?
_ ừ , nhanh thật ,
_ Anh còn nhớ những ngày đầu tiên 2 đứa mình gặp nhau không ?
_ Nhớ chứ , anh sẽ không bao giờ quên những tháng ngày ấy , nó mãi đẹp trong tâm trí anh , em à !
Nhỏ ngồi vòng lòng nó, đôi bàn tay săn chắt siết chặt đôi bờ eo thon nhỏ , 2 con ngừoi ấy đang hòa quyện vào những yêu thuơng dâng tràn , giữa những cơn gió về chiều se sắt lòng ngừoi , giữa cái khung trời đầy nắng , nó và nhỏ đang nhớ về những tháng ngày của nữa năm trước .
_ Cậu đi đâu ?
_ Dạ em đi tới trạm cuối !
_ Vậy cho tôi xin 5 nghìn !
_ chị đợi em 1 xíu ,,,
Nó loay hoay từng chiếc túi , đến từng ngăn chiếc cặp , mồ hôi nó đầm đìa , mặt đỏ tái …
_ chị ơi , em xin lổi , sáng em đi vội quá quên đem theo tiền rồi , chị cho em nợ , mai em trả đựoc không ,?
_ Cậu điên à , dũi cậu không trả tôi thì sao … nếu không có tiền thì xuống xe … đừng có giã vờ mà đi quỵt !
_ ơ … dạ … em ….
_ chị ơi , tiền xe của anh ấy nè !
1 bàn tay nhỏ xinh cầm theo 1 đồng xu 5 nghìn bóng loáng , nó liếc nhìn về phía ấy ,,, đó là 1 cô gái nhỏ nhắn nhưng vô cùng xinh …
_ Em trả tiền cho anh rồi , chổ này còn ghế , anh lại ngồi với em đi …
Nó ngồi cạnh nhỏ mà nghe lòng xao xuyến , nghe từng cái ngại ngùng dâng lên khuôn mặt đỏ bừng , nghe từng hơi thở gấp gáp làm tóat cả mồ hôi …
_ Anh cầm lấy 2 đồng xu 5 nghìn này đi , 1 đồng giành cho luợt về , đồng còn lại để giành khi anh khát nước ..
_ ơ … anh !!!
_ hì mai em vẩn đi chuyến xe này , vào giờ này , anh có thể trả em mà , anh đừng ngại .
_ anh ,,, anh cám ơn .
Nó nhìn nhỏ nở nụ cừoi híp mắt , đôi tay vẩn đang run lẩy bẩy với 2 đồng xu trên tay , nó xiết chặt , như đang lắm lấy những khoãnh khắc mà nó không hề muốn trôi qua .
Ngày hôm sau :
_ May quá , anh gặp em rồi , anh trả lại 3 đồng xu cho em nè !
_ ơ … thế không có lãi à … em cho vay lấy lãi đấy … hì hì .
_ hi , anh biết chứ , nên anh có cái này tặng em ,,
_ woa , kẹo bong gòn ….
_ hì , đúng rồi , anh nghĩ là em sẽ thích nó …
_ dạ , em thich lâu lắm rồi , nhưng không biết mua ở đâu , em củng chưa ăn nó bao giờ .!
_ Thật à , anh thì thích ăn nó lắm !
_ hi , sao anh lại thích ăn nó ?
_ à , bời vì nó rất ngọt , ngọt như khi mình hôn 1 ai đó , cái vị ngọt ấy tan chãy ra , thấm đều từng tế bào yêu thuơng …
_ hehe ,,,anh đã hôn rồi à , anh đã yêu rồi à ?
_ her her …. Dĩ nhiên rồi , nhưng chuyện đó xãy ra cách đây 3 năm rồi , giờ thì anh 1 mình …
_ Buồn nhỉ , nhưng không buồn bằng em đâu , em chưa biết yêu là gì , chưa biết hôn là gì ???
_ Em nói thật hả , em xinh lắm mà !?
_ Thật …. Hay là anh dạy em đi - mắt nhỏ lém lĩnh ..
_ ơ … ( mặt đơ )
_ em giởn thôi ! mà sao anh cứ đeo khẩu trang hoài vậy , từ lúc gặp anh tới giờ , em chỉ thấy mổi đôi mắt của anh @@
_ ờ ,,, anh bị bệnh lao ,,, đang điều trị ,,, có lẻ phải hơn nửa năm nữa mới hết .
_ Thì ra là vậy , vậy anh nhớ ngoan mà chữa bệnh nha ! không là em đánh đòn …
Nhỏ gỏ nhẹ vào đầu nó 1 cái , 2 con ngừoi mới gặp nhau vậy mà cứ ngỡ đã quen biết từ lâu … 2 con ngừoi duờng như xa lạ nhưng lại bổng hóa ra quen … chiếc xe bus vẩn lăng đều bánh , nó và nhỏ vẩn đang râm rang trò chuyện cùng nhau , chiếc xe bus đưa họ qua biết bao cánh đồng , bao nhiêu dòng sông , chốc chốc lại có những con đuờng làng heo hắt ….
_ anh nè ! anh học gì thế !
_ anh học về cơ khí … còn em học gì , sao cả tuần nay anh đều thấy em đi tuyến xe này !?
_ À ờ … em học về hội họa .,,,,
_ vậy à , vậy sao anh không thấy giá vẽ và màu sơn ?
_ À ừ .. em để ở chổ học ,,,,
_ ưhm . vậy là em đỡ vất vả rồi …
_ anh nè , anh có thấy dòng sông đó không ?
_ uhm , anh thấy !
_ nó đẹp thật , đúng không anh , anh ứoc một lần đứng trứoc dòng sông đó mà ngắm hoàng hôn …
_ em thich thật à , vậy chiều nay em đợi anh ở trạm cuối đi , anh sẽ cùng em ngắm hoàng hôn , được không ?
_ anh nói thật chứ , ừ em sẽ đợi anh !
Buổi chiều ấy , hai con ngừoi xa lạ ấy , bổng chốc như 1 đôi tình nhân , họ cùng nắm tay nhau đứng dưới hoàng hôn , cái hoàng hôn ấy lộng lẫy biết bao …. Và cái khõang không gian lung linh ấy đựoc nó và nhỏ thường xuyên lui tới … thấm thoát mà đã 6 tháng !!!
_ Anh nè … những chuyện ngày trứoc vui thật , nhớ lại mà thấy 2 đứa mình ngây ngô ghê !
_ hi , uhm, nhưng chỉ có em ngây ngô thôi , còn anh thì không ,
_ tại sao chỉ có em …?
_ thì đúng mà …. Ngay cả ăn kẹo bong gòn em còn không biết , ngay cả nụ hôn em cũng chưa từng …
_ Ừh …. Uhm ( nét mặt nhỏ thóang buồn )
_ thôi đựoc rồi anh xin lổi .. anh đùa thôi ?.,,
_ anh nè … cho em đựoc hôn anh nhé !
Đôi mắt nhỏ long lanh huớng nhìn nó … chờ đơi cái đồng ý từ nó ..
_ Em lại như vậy nữa rồi … anh đã nói là không đựoc mà !
_ tại sao lại không được, em không xứng đáng nhận 1 nụ hôn từ anh à ! mình đã quen nhau 6 tháng rồi mà !
_ nhưng ,,,, nhưng anh đang mắc bệnnh , em cũng biết là bệnh lao lây qua đuờng hô hấp mà , tuần sau là anh biết kết quả rồi , em đợi anh them 1 tuần nữa đi !
_ chẵng phải bác sỉ đã cho anh tháo khẩu trang ra rồi sao , điều đó chứng tỏ anh đả gần hết bệnh …
_ gần hết ,.. chứ không phải là hết em à ! em đợi anh tuần nữa đựoc không ….
_ em sợ …
_ em sợ gì ,,, ngốc ,,, anh chỉ yêu mình em thôi ,,,, em sẽ là ngừoi đựoc anh hôn đầu tiên và cũng là cuối cùng ,,,, ngay sau khi anh hết bệnh !
_ nhưng em sợ mình đợi anh không đưoc …,,, hay anh cứ hôn em đại đi ,,, em không sợ bị lây bệnh đâu !
_ em sao vậy ,,, em không hiểu sự khổ cực của 1 người mắc bệnh lao thế nào đâu , anh không muốn em bị bệnh giống anh , em hiễu không!? Nó quát lên .
_ vậy anh cũng không hiễu em yêu anh thế nào đâu !!!
_ Em nói em yêu anh à ! vậy mà anh kêu em đợi 1 tuần nữa thôi , em cũng không đợi đựoc , em thèm khát những cái nụ hôn guợng ép đến như vậy sao ? đôi khi anh nghĩ không biết em có phải là 1 cô gái trong sáng hay không nữa !
_ Anh ,,,, anh ,,,, anh đã xúc phạm em ,,, với anh những nụ hôn đó là vô vị , là nhạt nhẻo , là gượng ép , còn với em những nụ hôn đó là cả 1 ứoc mơ , 1 hy vọng , và lớn hơn nữa là 1 tình yêu ….
_ Em thôi đi … nếu em không đợi dựơc 1 tuần nữa thì tìm ai đó mà hôn đi … còn anh … anh về

Đánh giá : Ngon - Như Shit
613 Ngon / 396 Như Shit
Đánh giá 60 %
60/100 - 1009 phiếu
Tìm kiếm
CHAY THEO ANH MAT TROI , CHAY, THEO, ANH, MAT, TROI, ,
Chia sẻ: FB - SMS - G +
BB Code:

Link:
Chia sẻ bài viết
Cùng chuyên mục
Đại Tỷ Đi Học Full * 30606 lượt xem
Lão Hàng Xóm Đáng Gét Full * 39218 lượt xem
Vợ !!! Đứng Lại Đó Cho Chồng Full * 19560 lượt xem
Nhật Ký Hoàng Tử Full * 19381 lượt xem
Vì Anh ... "nghiện" Em rồi * 10782 lượt xem
KHI YÊU, THẰNG ĐÀN ÔNG NÀO CHẲNG ĐÒI HỎI * 3566 lượt xem
Như giấc chiêm bao * 7213 lượt xem
Nhắn gió mây rằng anh nhớ em... * 4925 lượt xem
Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! * 3325 lượt xem
Em đã từng yêu anh, nhiều như thế! * 3051 lượt xem
Bạn đã xem chưa?
[TDH] HOT NHƯ LOAN. 350k. CAM KẾT 100% CHUẨN NHƯ LÊ DUẨN * 4448 lượt xem
GIA HÂN. SIÊU PHẨM VẾU NON. ĐẸP ĐỪNG HỎI. 500k * 8672 lượt xem
Ria Sakurai - Em và nắng * 4831 lượt xem
Lynk Su đẹp xinh lung linh lên sóng.MS: 900 * 4674 lượt xem
GÁI NHẬT TỔNG HỢP 56 * 2700 lượt xem
Mai Shirosaki * 7822 lượt xem
Teen khoe hàng P5 * 5039 lượt xem
THU THẢO Vedette của TĐ trong vườn hoang xxx055, nhí nhảnh vui nhộn ca hát. * 5460 lượt xem
Truyện Cười - Gấp * 6048 lượt xem
Gái đẹp trường "Kinh-Công" Hà Nội * 3867 lượt xem
Xem Thêm